- 25/04/2022 11:00:00 PM
- Đã xem: 49
- Phản hồi: 0
Thực hiện Chương trình giám sát năm 2022, chiều ngày 21/4/2022, Đoàn giám sát của Thường trực HĐND huyện do ông Nguyễn Hoài Phương - Ủy viên Ban Thường vụ Huyện ủy, Phó Chủ tịch HĐND huyện làm Trưởng đoàn, tổ chức giám sát chuyên đề về công tác quản lý, thu hồi, xử lý nợ đọng Bảo hiểm xã hội, Bảo hiểm y tế, Bảo hiểm thất nghiệp đối với cơ quan Bảo hiểm xã hội huyện. Cùng tham gia với Đoàn giám sát có lãnh đạo UBND huyện, hai Ban HĐND huyện, lãnh đạo UBMTTQVN huyện, Tổ trưởng Tổ đại biểu HĐND huyện đơn vị số 4, 5 và đại diện lãnh Liên đoàn Lao động huyện, phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện, Lao động – Thương binh và Xã hội huyện, lãnh đạo Văn phòng HĐND và UBND huyện.